nataka kutomba

nataka kutomba

Nataka wanaume wa kazi na sio biscuit ~ mambo motomoto, Nimetuma hili ombi kwenu nikiwa natafuta mwanaume wa kazi, nataka nitulize kuma yangu na mkundu wangu kwa mda, ninachohitaji ni mwanaume ambaye ana mboo. Baada ya mtombo mzito, napooza kidogo ~ mambo motomoto, Kuna wanaume hawafai kabisa, yani kama machine imesetiwa itombe, hawachoki. yani huyu kanitomba mimi mpaka kuma yangu imekua ya moto. we mtu anakaa lisaa. Wonders of koinange street ……par excellence | mombasa, The city of nairobi comes alive at night…literally! well, mombasa411.org encountered a spectacle like no other some days back along koinange street.

Mikundu matako makalio manundu: kusagana, Hapa ni blogu ya wanaopenda mikundu, matako, makalio, manundu na kama hivyo. mikundu ya hapa itakuwa ni ya wanawake kwa asilimia kubwa, ingawa nasikia. Kiswahili kitukuzwe(ngono style) | .th3 sk3let0n, Desclaimer :i just found this on the net and just cracked me up not my litrature siku dorie alivyokutana na rafiki yake dorie ni mwanadada mbongo mzuri. Mikundu matako makalio manundu: fantasi, Hoyaaa, wapenzi wa mikundu na makalio, leo tunataka tuanze kutowa fantasi zetu. si lazima utume comment, unaweza kuweka fantasi yako au jibu lako au.