gazeti la mwanahabari

gazeti la mwanahabari

Mwanahabari huru, Askofu kiongozi wa kanisa la moravian nchini, alinikisa cheyo amesema waziri wa mambo ya ndani, mathias chikawe hana ubavu wa kulifuta kanisa lake.. Bonge la harusi: mwanahabari wa radio uhuru fm ,pius ntiga, Ilikua ni furaha sana kwa maharusi wale, pius ntiga na rafiki yake bi neema, mtoto wa kichagga. shamrashamra zilianzia kuleee nyumbani kwa kaka yake na bw harusi. Bongo mirror, Zuena akiwa na mteja wake chumbani mara baada ya kunaswa na polisi. kabang! jeshi la polisi mkoa wa kipolisi wa kinondoni jijini dar kwa kushirikiana na oparesheni fichua.

Kamanda wa matukio: peter mwenda wa gazeti la majira afiwa, Mwandishi wa habari mwandamizi wa gazeti la majira, peter mwenda na mkewe akiweka shada la maua kwenye kaburi la mdogo wake, marehemu antony mwenda katika. Majira - gazeti huru la kila siku:: mgonjwa wa akili atoa, Hiki ni kituko cha kuandikwa kilichotokea duniani kwani anayejua lutindi kulivyo hata dareva kamili lazima awe mwangalifu sio suala la kuzungumza kiudaku. Mitazamo ya watu mbalimbali baada ya gazeti la an nuur, Baada ya kutoka gazeti hilo jana ijumaa, blogger na mwanahabari mkongwe nchini dr majid mjengwa anayemiliki blog ya www.mjengwa.blogspot.com aliiweka.