Nataka Kutombwa

Nataka Kutombwa

Nataka kurudi kwenye kalenda kuzuia mimba baada ya kutumia, Nataka kurudi kwenye kalenda kuzuia mimba baada ya kutumia dawa-ushauri. Kwa wanawake, kutombwa na mboo kubwa kuna raha au kero, Ukubwa wa mboo kwa mwanamke akiwa anatombwa, anasikia raha au kero. Nataka wanaume wa kazi na sio biscuit ~ mambo motomoto, Nimetuma hili ombi kwenu nikiwa natafuta mwanaume wa kazi, nataka nitulize kuma yangu na mkundu wangu kwa mda, ninachohitaji ni mwanaume ambaye ana mboo.

Mikundu matako makalio manundu: kusagana, Hapa ni blogu ya wanaopenda mikundu, matako, makalio, manundu na kama hivyo. mikundu ya hapa itakuwa ni ya wanawake kwa asilimia kubwa, ingawa nasikia. Dinahicious-sex, relationships & love: hivi ukifika, Anonymous said pia mimi nataka kujuwa mwanake anakojowa vipi? coz naona raha tukitombana but sioni maji tukota naomba munisaidie na mimi pia ,. Mikundu matako makalio manundu: fantasi, Anonymous said mimi napenda sana kufirwa na kutombwa kwa wakati mmoja yaani mwanaume awe anafira mkundu kidogo na kisha anaitomba na kuma yangu kidogo.