nataka kufilwa

nataka kufilwa

Siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu, Jaman mikundu yenyewe mnatoa kwel? au mna2dndisha 2 mboo ze2! kama mnatoa mikundu. bac me nataka mkundu au kuma ya m2 mzma kdogo anajua nn maana ya mapenzi awe mxaf. Mikundu matako makalio manundu: fantasi, Anonymous said mimi napenda sana kufirwa na kutombwa kwa wakati mmoja yaani mwanaume awe anafira mkundu kidogo na kisha anaitomba na kuma yangu kidogo. Mikundu matako makalio manundu: swahili chat, Hapa ni blogu ya wanaopenda mikundu, matako, makalio, manundu na kama hivyo. mikundu ya hapa itakuwa ni ya wanawake kwa asilimia kubwa, ingawa nasikia.

Tanzanian tops, bottoms and versatile: karibuni sana, Hapa kwa wale ambao wamepata tabu sana kupata mabasha wa kuwafira sasa hii ndio fursa pekee hali kadhalika pia kwa mabasha nao wanaweza kupata wasenge. Young tanzanians gays: mambo hadharani., Inakuwa vp wapenzi wanamtandao. nafurahi kujumuika nawe tupeane madude ya ukweli,, maana raha ya msenge mboo na raha ya basha mkundu, na sio mkundu tuu. Msikilizi chief kiumbe akielezea kwanini alimpa diamond, Jamani eeeh mtaongea yoote eti wapenzi diymoo na chief, waaapi nataka kutoboa siri sasa liwalo na liwe; pakacha kubwa la chief ni diymoo kisha mtumia mno kusambaza.