Kuma Ya Jocket Wa Bongo

Kuma Ya Jocket Wa Bongo

Mbuzi mzee: wasanii wa bongo wanaoongoza kwa kupiga picha, Cha ajabu baadhi ya watu wakalaumu kuwa hatuwatendei hakihii si haki ya kuitetea jamani.. Picha za ngono tanzania zinahamasishwa na mastaa wa bongo?., Ukitupilia mbali skendo za baadhi ya wasanii wa filamu wa zamani waliokuwa wauzaji wazuri wa magazeti ya udaku kama nora na sinta na wengine ambao ndio. Mbuzi mzee: mademu wa kibongo waongoza kw kutembea uchi, Huyu nae bila hata chembe ya aibu akamua kukaa uchi kabisa,kwa haraka haraka kabisa hapa hakuna nguo ,binadamu wa zama hizi cjajua aibu imekwenda wapi.

Swahili time: march 2009 - blogspot.com, Wadau, ninafurahi kuona kuwa 'wakubwa' wanashtakiwa kama wananchi wengine siku hizi bongo. enzi 'zile' kesi kama hiyo inanyamazishwa kimya kimya!. Kimenuka ndoa ya tatu ya dida yavunjika siku chache kabla, Kimenuka! siku chache kabla ya mwezi mtukufu wa ramadhani kuanza, ndoa ya mtangazaji wa kipindi cha mitikisiko ya pwani kupitia radio times fm, khadija shaibu ‘dida. Jambo leo: nina pata nyege nikisikia jirani yangu akifanya, Nina pata nyege nikisikia jirani yangu akifanya mapenzi,dada huyu ananipa utamu sana, raha tupu, mpekuzi wa mapenzi, udaku wa mapenzi, katikati ya maisha yetu.